
| Lực xoay (Swing Weight)(g·cm²) | 101.3 |
| Lực xoắn (Twist Weight)(g·cm²) | 5.6 |
| RPM xoáy (Spin)(RPM) | 2166 |
| Trọng lượng tĩnh | 7.48 oz |
| Điểm cân bằng(mm) | 24 cm |
| Độ dày lõi | 13.3mm |
| Hình dạng | Dài (Elongated) |
| Chất liệu mặt | T700 Carbon Fiber |
| Chất liệu lõi | Polypropylene + Foam Enhanced |
| Cỡ cán | 4.25 in |
| Chiều dài cán (alt) | 5.375 in |
| Chiều dài tổng | 16.25 in |
| Bề ngang | 7.5 in |