
| Lực xoay (Swing Weight)(g·cm²) | 117.4 |
| Lực xoắn (Twist Weight)(g·cm²) | 7.5 |
| Trọng lượng tĩnh | 8.14 oz |
| Điểm cân bằng(mm) | 24.1 cm |
| Độ dày lõi | 16mm |
| Hình dạng | Lai (Hybrid) |
| Chất liệu mặt | 12k Raw Carbon Fiber |
| Chất liệu lõi | Polypropylene Honeycomb |
| Cỡ cán | 4.25 in |
| Chiều dài cán (alt) | 5.5 in |
| Chiều dài tổng | 16 in |
| Bề ngang | 8 in |