
| Lực xoay (Swing Weight)(g·cm²) | 115.95 |
| Lực xoắn (Twist Weight)(g·cm²) | 6.6 |
| RPM xoáy (Spin)(RPM) | 2195 |
| Trọng lượng tĩnh | 8.11 oz |
| Điểm cân bằng(mm) | 24.7 cm |
| Độ dày lõi | 16mm |
| Hình dạng | Lai (Hybrid) |
| Chất liệu mặt | Dupont Kevlar |
| Chất liệu lõi | EPP Foam |
| Cỡ cán | 4.25 in |
| Chiều dài cán (alt) | 5.5 in |
| Chiều dài tổng | 16.125 in |
| Bề ngang | 7.875 in |