
| Lực xoay (Swing Weight)(g·cm²) | 113 |
| Lực xoắn (Twist Weight)(g·cm²) | 7.3 |
| RPM xoáy (Spin)(RPM) | 2256 |
| Trọng lượng tĩnh | 8.01 oz |
| Điểm cân bằng(mm) | 24.4 cm |
| Độ dày lõi | 16mm |
| Hình dạng | standard |
| Chất liệu mặt | Aramid Fibre |
| Chất liệu lõi | Dual-Density Foam Core (EPP and EVA foam) |
| Cỡ cán | 4.25 in |
| Chiều dài cán (alt) | 5.5 in |
| Chiều dài tổng | 16 in |
| Bề ngang | 8 in |