
| Lực xoay (Swing Weight)(g·cm²) | 119.8 |
| Lực xoắn (Twist Weight)(g·cm²) | 6.65 |
| RPM xoáy (Spin)(RPM) | 2301 |
| Trọng lượng tĩnh | 8.21 oz |
| Điểm cân bằng(mm) | 24.5 cm |
| Độ dày lõi | 16mm |
| Hình dạng | Dài (Elongated) |
| Chất liệu mặt | Carbon Fiber & Fiberglass |
| Chất liệu lõi | Dual-Density Foam Core (EPP and EVA foam) |
| Cỡ cán | 4.125 in |
| Chiều dài cán (alt) | 5.75 in |
| Chiều dài tổng | 16.5 in |
| Bề ngang | 7.5 in |