
| Lực xoay (Swing Weight)(g·cm²) | 113 |
| Lực xoắn (Twist Weight)(g·cm²) | 6.91 |
| RPM xoáy (Spin)(RPM) | 1648 |
| Điểm cân bằng(mm) | 236 |
| Độ dày lõi | 16mm |
| Hình dạng | Lai (Hybrid) |
| Chất liệu lõi | Polymer Honeycomb |
| Cỡ cán | 4.125" |
| Chiều dài cán | 5.5" |
| Thế hệ | Gen 2 |
| Năm ra mắt | 2024 |