Bantam EX-L Pro với công nghệ Smart Response Technology. Fiberglass face cho dwell time dài, kiểm soát tốt, phù hợp dink game.
| Lực xoay (Swing Weight)(g·cm²) | 103 |
| Lực xoắn (Twist Weight)(g·cm²) | 5.5 |
| RPM xoáy (Spin)(RPM) | 1698 |
| Trọng lượng tĩnh | 7.7oz |
| Điểm cân bằng(mm) | 21.0cm |
| Độ dày lõi | 16mm |
| Hình dạng | Rộng (Widebody) |
| Chất liệu mặt | fiberglass |
| Chất liệu lõi | polypropylene |
| Cỡ cán | 4.0" |
| Chiều dài cán (alt) | 4.5" |
| Chiều dài tổng | 15.875" |
| Bề ngang | 8.25" |
| Trình độ phù hợp | beginner-intermediate |