
| Lực xoay (Swing Weight)(g·cm²) | 110 |
| Lực xoắn (Twist Weight)(g·cm²) | 5.54 |
| RPM xoáy (Spin)(RPM) | 2078 |
| Điểm cân bằng(mm) | 236 |
| Độ dày lõi | 13.25mm |
| Hình dạng | Lai (Hybrid) |
| Chất liệu lõi | Polymer honeycomb |
| Cỡ cán | 4.15" |
| Chiều dài cán | 5.7" |
| Thế hệ | Gen 3 |
| Năm ra mắt | 2025 |