Black Ace Pro với công nghệ giảm chấn Kinetic độc quyền, giảm nguy cơ tennis elbow. Carbon fiber với lõi 14mm, cân bằng power và control.
| Lực xoay (Swing Weight)(g·cm²) | 109 |
| Lực xoắn (Twist Weight)(g·cm²) | 5.9 |
| RPM xoáy (Spin)(RPM) | 1834 |
| Trọng lượng tĩnh | 7.9oz |
| Điểm cân bằng(mm) | 22.0cm |
| Độ dày lõi | 14mm |
| Hình dạng | Lai (Hybrid) |
| Chất liệu mặt | carbon-fiber |
| Chất liệu lõi | polypropylene |
| Cỡ cán | 4.0" |
| Chiều dài cán (alt) | 5.25" |
| Chiều dài tổng | 16.25" |
| Bề ngang | 7.875" |
| Trình độ phù hợp | intermediate-advanced |