Phiên bản lõi 14mm của Black Ace với cân bằng tốt hơn giữa power và control. Kinetic technology giảm rung mạnh, bảo vệ khuỷu tay.
| Lực xoay (Swing Weight)(g·cm²) | 112 |
| Lực xoắn (Twist Weight)(g·cm²) | 6 |
| RPM xoáy (Spin)(RPM) | 1845 |
| Trọng lượng tĩnh | 8.0oz |
| Điểm cân bằng(mm) | 22.5cm |
| Độ dày lõi | 14mm |
| Hình dạng | Dài (Elongated) |
| Chất liệu mặt | carbon-fiber |
| Chất liệu lõi | polypropylene-kinetic |
| Cỡ cán | 4.0" |
| Chiều dài cán (alt) | 5.5" |
| Chiều dài tổng | 16.5" |
| Bề ngang | 7.5" |
| Trình độ phù hợp | intermediate-advanced |