
| Lực xoay (Swing Weight)(g·cm²) | 111.75 |
| Lực xoắn (Twist Weight)(g·cm²) | 6.4 |
| RPM xoáy (Spin)(RPM) | 2265 |
| Trọng lượng tĩnh | 7.98 oz |
| Điểm cân bằng(mm) | 24.3 cm |
| Độ dày lõi | 19mm |
| Hình dạng | standard |
| Chất liệu mặt | T700 Carbon Fiber |
| Chất liệu lõi | Polypropylene Honeycomb |
| Cỡ cán | 4.25 in |
| Chiều dài cán (alt) | 5.25 in |
| Chiều dài tổng | 16 in |
| Bề ngang | 7.75 in |