
| Lực xoay (Swing Weight)(g·cm²) | 110.4 |
| Lực xoắn (Twist Weight)(g·cm²) | 5.4 |
| RPM xoáy (Spin)(RPM) | 2303 |
| Trọng lượng tĩnh | 7.79 oz |
| Điểm cân bằng(mm) | 23.5 cm |
| Độ dày lõi | 13mm |
| Hình dạng | Lai (Hybrid) |
| Chất liệu lõi | EVA Foam |
| Cỡ cán | 4.25 in |
| Chiều dài cán (alt) | 6 in |
| Chiều dài tổng | 16.5 in |
| Bề ngang | 7.5 in |