Vợt flagship của Selkirk với công nghệ SuperCore Carbon Fiber và Airo-Weave face. Một trong những vợt có spin RPM cao nhất thị trường.
| Lực xoay (Swing Weight)(g·cm²) | 118 |
| Lực xoắn (Twist Weight)(g·cm²) | 6.2 |
| RPM xoáy (Spin)(RPM) | 1952 |
| Trọng lượng tĩnh | 8.0oz |
| Điểm cân bằng(mm) | 23.5cm |
| Độ dày lõi | 13mm |
| Hình dạng | Dài (Elongated) |
| Chất liệu mặt | carbon-fiber |
| Chất liệu lõi | polypropylene |
| Cỡ cán | 4.0" |
| Chiều dài cán (alt) | 5.5" |
| Chiều dài tổng | 16.5" |
| Bề ngang | 7.375" |
| Trình độ phù hợp | advanced |