
| Lực xoay (Swing Weight)(g·cm²) | 115.8 |
| Lực xoắn (Twist Weight)(g·cm²) | 7.7 |
| RPM xoáy (Spin)(RPM) | 2283 |
| Trọng lượng tĩnh | 8.08 oz |
| Điểm cân bằng(mm) | 24.6 cm |
| Độ dày lõi | 15.5mm |
| Hình dạng | standard |
| Chất liệu mặt | Raw Toray T700 Carbon Fiber Textured |
| Chất liệu lõi | Polypropylene Honeycomb |
| Cỡ cán | 4.25 in |
| Chiều dài cán (alt) | 5.25 in |
| Chiều dài tổng | 15.875 in |
| Bề ngang | 8.125 in |