
| Lực xoay (Swing Weight)(g·cm²) | 103.65 |
| Lực xoắn (Twist Weight)(g·cm²) | 6 |
| RPM xoáy (Spin)(RPM) | 2287 |
| Trọng lượng tĩnh | 7.94 oz |
| Điểm cân bằng(mm) | 22.6 cm |
| Độ dày lõi | 15.2mm |
| Hình dạng | Lai (Hybrid) |
| Chất liệu mặt | Raw Toray T700 Carbon Fiber Textured |
| Chất liệu lõi | Polypropylene Honeycomb |
| Cỡ cán | 4.25 in |
| Chiều dài cán (alt) | 5.375 in |
| Chiều dài tổng | 16.25 in |
| Bề ngang | 7.75 in |