Pursuit Ultra của Engage - dòng cao cấp nhất với ControlPro Face và CNC Groove Technology. Spin cực tốt, kiểm soát xuất sắc.
| Lực xoay (Swing Weight)(g·cm²) | 108 |
| Lực xoắn (Twist Weight)(g·cm²) | 5.9 |
| RPM xoáy (Spin)(RPM) | 1867 |
| Trọng lượng tĩnh | 7.9oz |
| Điểm cân bằng(mm) | 22.0cm |
| Độ dày lõi | 16mm |
| Hình dạng | Lai (Hybrid) |
| Chất liệu mặt | textured-fiberglass |
| Chất liệu lõi | polypropylene |
| Cỡ cán | 4.0" |
| Chiều dài cán (alt) | 5.0" |
| Chiều dài tổng | 16.375" |
| Bề ngang | 7.875" |
| Trình độ phù hợp | intermediate-advanced |