
Vợt pickleball dành riêng cho trẻ em với kích thước, trọng lượng và vật liệu được tối ưu hóa cho sự an toàn. Nhẹ chỉ 165g, mặt vợt nhỏ 17×35cm, lõi Honeycomb Polymer an toàn cho trẻ.
| Trọng lượng tĩnh | 165g |
| Độ dày lõi | 14mm |
| Hình dạng | Rộng (Widebody) |
| Chất liệu mặt | Fiberglass & Durable Grit |
| Chất liệu lõi | Honeycomb Polymer |
| Cỡ cán | 9.8 cm |
| Chiều dài cán (alt) | 12 cm |
| Chiều dài tổng | 35 cm |
| Bề ngang | 17 cm |
| Trình độ phù hợp | Kids |