
Vợt Lifestyle Series thiết kế thời thượng, cân bằng giữa sức mạnh và kiểm soát bóng tốt. Mặt T300 Carbon với Durable Grit coating, lõi Honeycomb Polymer, hot-press tối ưu sweet spot.
| Trọng lượng tĩnh | 225g |
| Độ dày lõi | 16mm |
| Hình dạng | Rộng (Widebody) |
| Chất liệu mặt | T300 Carbon Fiber |
| Chất liệu lõi | Honeycomb Polymer |
| Cỡ cán | 10.8 cm |
| Chiều dài cán (alt) | 14 cm |
| Chiều dài tổng | 42 cm |
| Bề ngang | 19 cm |
| Trình độ phù hợp | Beginner/Intermediate |