
Vợt drive ổn định thiết kế cho tốc độ và kiểm soát. TrueControl™ Honeycomb Core, TrueGrit™ T700 bề mặt ma sát tự nhiên, cấu trúc carbon đan 45° MultiAxial và tay cầm FitFoam™ vừa tay châu Á.
| Trọng lượng tĩnh | 225g |
| Độ dày lõi | 16mm |
| Hình dạng | Rộng (Widebody) |
| Chất liệu mặt | Toray T700 Raw Carbon |
| Chất liệu lõi | PP Honeycomb (TrueControl™) |
| Cỡ cán | 10.8 cm |
| Chiều dài cán (alt) | 14 cm |
| Chiều dài tổng | 42 cm |
| Bề ngang | 19 cm |
| Trình độ phù hợp | Intermediate/Advanced |