
Vợt drive tốc độ cao cho những cú đánh nhanh – gọn – dứt khoát. TrueGrit™ Toray T700 bề mặt ma sát tự nhiên, lõi PP Honeycomb thế hệ mới, viền EVA giảm rung và thiết kế ergonomic cho tay cầm châu Á.
| Trọng lượng tĩnh | 225g |
| Độ dày lõi | 16mm |
| Hình dạng | Rộng (Widebody) |
| Chất liệu mặt | Toray T700 Raw Carbon |
| Chất liệu lõi | PP Honeycomb |
| Cỡ cán | 10.4 cm |
| Chiều dài cán (alt) | 14 cm |
| Chiều dài tổng | 41.9 cm |
| Bề ngang | 18.9 cm |
| Trình độ phù hợp | Intermediate/Advanced |