
Dòng Elite Pro mang lại khả năng kiểm soát vượt trội và spin cao trong khi vẫn duy trì sức mạnh đánh bóng. Lõi PP Honeycomb dày đặc giảm rung, mặt Toray T700 Carbon cao cấp. Phù hợp vận động viên chuyên và bán chuyên.
| Trọng lượng tĩnh | 225g |
| Độ dày lõi | 14mm |
| Hình dạng | Rộng (Widebody) |
| Chất liệu mặt | Toray T700 Raw Carbon |
| Chất liệu lõi | Honeycomb Polymer |
| Cỡ cán | 10.8 cm |
| Chiều dài cán (alt) | 14 cm |
| Chiều dài tổng | 42 cm |
| Bề ngang | 19 cm |
| Trình độ phù hợp | Advanced |