
Dòng Elite X sử dụng công nghệ lõi ElasticPP cao cấp và chất liệu T700 Raw Carbon đặc biệt cho độ nhám vượt trội, đàn hồi mạnh và spin xuất sắc. Hai quá trình ép nhiệt tăng cường kết cấu.
| Trọng lượng tĩnh | 225-235g |
| Độ dày lõi | 16mm |
| Hình dạng | Rộng (Widebody) |
| Chất liệu mặt | Multidirectional T700 Raw Carbon |
| Chất liệu lõi | ElasticPP Honeycomb |
| Cỡ cán | 10.8 cm |
| Chiều dài cán (alt) | 14 cm |
| Chiều dài tổng | 42 cm |
| Bề ngang | 19 cm |
| Trình độ phù hợp | Advanced |