
Phiên bản Elongated tăng tầm với và sức mạnh cho lối chơi tấn công mạnh mẽ. Mặt T700 Raw Carbon đa chiều, lõi ElasticPP Honeycomb, viền EVA Edge Wall nâng cấp giảm rung.
| Trọng lượng tĩnh | 225-235g |
| Độ dày lõi | 16mm |
| Hình dạng | Dài (Elongated) |
| Chất liệu mặt | Multidirectional T700 Raw Carbon |
| Chất liệu lõi | ElasticPP Honeycomb |
| Cỡ cán | 10.6 cm |
| Chiều dài cán (alt) | 14.3 cm |
| Chiều dài tổng | 42 cm |
| Bề ngang | 19 cm |
| Trình độ phù hợp | Advanced |