
Dòng vợt không viền (rimless) đầu tiên của Facolos. Hai phiên bản: Hybrid S (tốc độ, tấn công) và Hybrid E (kiểm soát, chiến thuật). Công nghệ DualForge™, CarbonShield Edge™, DuraGrit™ 2X và ControlCell™ Core.
| Trọng lượng tĩnh | 220g |
| Độ dày lõi | 16mm |
| Hình dạng | Lai (Hybrid) |
| Chất liệu mặt | Unidirectional T700 Carbon Fiber |
| Chất liệu lõi | Honeycomb Polymer (ControlCell™) |
| Cỡ cán | 10.8 cm |
| Chiều dài cán (alt) | 14 cm |
| Chiều dài tổng | 40.8 cm |
| Bề ngang | 18.7 cm |
| Trình độ phù hợp | Advanced |