
Hybrid Pro mang lại sức mạnh và spin cao trong khi vẫn giữ được lực chạm bóng. Mặt T700 Carbon đơn chiều, lõi Foam Polypropylene, công nghệ hot-press tối ưu sweet spot.
| Trọng lượng tĩnh | 225g |
| Độ dày lõi | 16mm |
| Hình dạng | Rộng (Widebody) |
| Chất liệu mặt | Unidirectional T700 Carbon Fiber |
| Chất liệu lõi | Foam Polypropylene Honeycomb |
| Cỡ cán | 10.8 cm |
| Chiều dài cán (alt) | 14 cm |
| Chiều dài tổng | 42 cm |
| Bề ngang | 19 cm |
| Trình độ phù hợp | Intermediate/Advanced |