
Sport Series mang lại sự ổn định và bền bỉ với điểm chạm lớn. Mặt Fiberglass với Durable Grit coating, lõi Honeycomb Polymer. Phù hợp người mới bắt đầu và trung cấp muốn cải thiện kỹ năng pickleball.
| Trọng lượng tĩnh | 225g |
| Độ dày lõi | 16mm |
| Hình dạng | Rộng (Widebody) |
| Chất liệu mặt | Fiberglass & Durable Grit |
| Chất liệu lõi | Honeycomb Polymer |
| Cỡ cán | 10.8 cm |
| Chiều dài cán (alt) | 14 cm |
| Chiều dài tổng | 42 cm |
| Bề ngang | 19 cm |
| Trình độ phù hợp | Beginner |