
Phiên bản 2025 với thiết kế hai màu theo xu hướng màu sắc Pantone năm 2025. T300 Carbon với Durable Grit coating, cold-press cho độ bền và kiểm soát tốt. Ba phối màu: Sky Candy, Brown Twist, Solar Pop.
| Trọng lượng tĩnh | 225g |
| Độ dày lõi | 16mm |
| Hình dạng | Rộng (Widebody) |
| Chất liệu mặt | T300 Carbon & Durable Grit |
| Chất liệu lõi | Honeycomb Polymer |
| Cỡ cán | 10.8 cm |
| Chiều dài cán (alt) | 14 cm |
| Chiều dài tổng | 42 cm |
| Bề ngang | 19 cm |
| Trình độ phù hợp | Beginner/Intermediate |