
ExPower Series phiên bản trắng được thiết kế mang đến cú đánh ổn định và thoải mái với sweet spot mở rộng. Mặt Fiberglass & Durable Grit, lõi Honeycomb Polymer, cold-press.
| Trọng lượng tĩnh | 225g |
| Độ dày lõi | 14mm |
| Hình dạng | Rộng (Widebody) |
| Chất liệu mặt | Fiberglass & Durable Grit |
| Chất liệu lõi | Honeycomb Polymer |
| Cỡ cán | 10.8 cm |
| Chiều dài cán (alt) | 14 cm |
| Chiều dài tổng | 42 cm |
| Bề ngang | 19 cm |
| Trình độ phù hợp | Beginner |