
| Lực xoay (Swing Weight)(g·cm²) | 113.65 |
| Lực xoắn (Twist Weight)(g·cm²) | 6.25 |
| RPM xoáy (Spin)(RPM) | 2023 |
| Trọng lượng tĩnh | 7.99 oz |
| Điểm cân bằng(mm) | 24.6 cm |
| Độ dày lõi | 16mm |
| Hình dạng | Dài (Elongated) |
| Chất liệu mặt | 3K Kevlar-Carbon Fiber Weave |
| Chất liệu lõi | Polypropylene Honeycomb |
| Cỡ cán | 4.25 in |
| Chiều dài cán (alt) | 5.5 in |
| Chiều dài tổng | 16.5 in |
| Bề ngang | 7.375 in |