Gravity Tour của HEAD với công nghệ Ergo Grip mới và carbon fiber face. Nhẹ, linh hoạt, phù hợp người chơi doubles muốn tốc độ.
| Lực xoay (Swing Weight)(g·cm²) | 107 |
| Lực xoắn (Twist Weight)(g·cm²) | 5.7 |
| RPM xoáy (Spin)(RPM) | 1798 |
| Trọng lượng tĩnh | 7.6oz |
| Điểm cân bằng(mm) | 21.8cm |
| Độ dày lõi | 14mm |
| Hình dạng | Lai (Hybrid) |
| Chất liệu mặt | carbon-fiber |
| Chất liệu lõi | polypropylene |
| Cỡ cán | 4.0" |
| Chiều dài cán (alt) | 5.125" |
| Chiều dài tổng | 16.25" |
| Bề ngang | 7.75" |
| Trình độ phù hợp | beginner-intermediate |