
| Lực xoay (Swing Weight)(g·cm²) | 111.95 |
| Lực xoắn (Twist Weight)(g·cm²) | 6.9 |
| Trọng lượng tĩnh | 8.29 oz |
| Điểm cân bằng(mm) | 24.5 cm |
| Độ dày lõi | 15mm |
| Hình dạng | standard |
| Chất liệu mặt | Carbon Fiber |
| Chất liệu lõi | Polypropylene + Foam Enhanced |
| Cỡ cán | 4.125 in |
| Chiều dài cán (alt) | 5.5 in |
| Chiều dài tổng | 16 in |
| Bề ngang | 7.75 in |