
| Lực xoay (Swing Weight)(g·cm²) | 115.55 |
| Lực xoắn (Twist Weight)(g·cm²) | 6.2 |
| Trọng lượng tĩnh | 8.61 oz |
| Điểm cân bằng(mm) | 22.9 cm |
| Độ dày lõi | 17mm |
| Hình dạng | Dài (Elongated) |
| Cỡ cán | 4.25 in |
| Chiều dài cán (alt) | 5.625 in |
| Chiều dài tổng | 16.375 in |
| Bề ngang | 7.375 in |