
Được thiết kế, kỹ thuật và kiểm thử tại Australia, HUSTL G-5 là dòng vợt mới nhất dành cho người chơi muốn có những cú đánh mạnh mẽ và dễ dàng hơn mà không đánh đổi cảm giác bóng hay khả năng kiểm soát. Công nghệ TRI-FUSION™ độc quyền kết hợp mặt carbon Nhật Bản T700 cao cấp cho spin đỉnh cao.
| Trọng lượng tĩnh | 225-230g |
| Độ dày lõi | 16mm |
| Chất liệu mặt | Japanese T700 Carbon |
| Chất liệu lõi | TRI-FUSION™ Polymer |
| Cỡ cán | 4 1/8 in |
| Chiều dài cán (alt) | 5.5 in (14 cm) |
| Chiều dài tổng | 16.5 in (41.91 cm) |
| Bề ngang | 7.5 in (19.05 cm) |