
Vợt pickleball dành cho người chơi nâng cao với công nghệ Force Fusion™ kết hợp sức mạnh bùng nổ với những cú drop mượt mà. Mặt carbon ma sát cao tăng cường spin và kiểm soát. Được USAPA phê duyệt.
| Trọng lượng tĩnh | 226.8g (8.0-8.2 oz) |
| Độ dày lõi | 16mm |
| Chất liệu mặt | Carbon Friction Surface (CFS) |
| Chất liệu lõi | Reactive Honeycomb Polymer |
| Cỡ cán | 4.25 in |
| Chiều dài cán (alt) | 5.5 in (13.97 cm) |
| Chiều dài tổng | 16.5 in (41.91 cm) |
| Bề ngang | 7.5 in (19.05 cm) |