
Vợt pickleball entry-level chất lượng cao với mặt Carbon Friction Surface và lõi Reactive Honeycomb Polymer. Thiết kế tập trung vào control với sweet spot mở rộng và khả năng spin tốt. Giá tốt nhất trong dòng Hustl.
| Trọng lượng tĩnh | 222-230g (7.8-8.0 oz) |
| Độ dày lõi | 16mm |
| Chất liệu mặt | Carbon Friction Surface (CFS) |
| Chất liệu lõi | Reactive Honeycomb Polymer |
| Cỡ cán | 4.25 in |
| Chiều dài cán (alt) | 5.5 in |
| Chiều dài tổng | 16.5 in |
| Bề ngang | 7.5 in |