
Vợt pickleball thermoformed với mặt Raw Japanese Carbon và lõi Reactive Honeycomb Polymer. Thiết kế Aero Curve giảm cản không khí. Phù hợp người chơi trung cấp đến nâng cao tìm kiếm sự cân bằng giữa sức mạnh, kiểm soát và spin.
| Trọng lượng tĩnh | 230g (8 oz) |
| Độ dày lõi | 16mm |
| Chất liệu mặt | Raw Japanese Carbon (Carbon Flex5) |
| Chất liệu lõi | Reactive Honeycomb Polymer |
| Cỡ cán | 4.125 in |
| Chiều dài cán (alt) | 5.5 in |
| Chiều dài tổng | 16.5 in |
| Bề ngang | 7.5 in |