
| Lực xoay (Swing Weight)(g·cm²) | 124 |
| Lực xoắn (Twist Weight)(g·cm²) | 5.79 |
| RPM xoáy (Spin)(RPM) | 1835 |
| Điểm cân bằng(mm) | 244 |
| Độ dày lõi | 16.5mm |
| Hình dạng | Dài (Elongated) |
| Chất liệu lõi | Polymer Honeycomb |
| Cỡ cán | 4.25" |
| Chiều dài cán | 6.25" |
| Thế hệ | Gen 3 |
| Năm ra mắt | 2024 |